facebook โดนระงับ ช่วยด้วยครับ !!!

กระทู้คำถาม
เมื่อวานยังเข้าได้ปกติ พอเช้ามาวันนี้เข้าแล้วบอกโดนระงับ ลองยืนยันหลายขั้นตอนแล้วทีนี้มาติดอยู่ที่หน้าให้ยืนยันกับเบอร์มือถือ

ปัญหามันอยู่ตรงนี้ครับ !!! ผมไม่ได้ใช้เบอร์นี้มาสักพักแล้ว ส่วนอีเมลที่ใช้จำได้ ลองเปลี่ยนรหัสผ่านแล้ว ตอบรูปเพื่อนก็แล้ว มันก็พาเข้ามาหน้าให้ยืนยันเบอร์มือถือเหมือนเดิมครับ คือผมต้องทำยังไงบ้างครับ ช่วยด้วยครับ ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่