ใครเคยเท้าแห้งแตก ไม่ใช่แค่ส้นเท้า แต่นิ้วเท้าก็แห้งแตกหมด !!!

ทุกคนนนนนน คือเท้าเราแห้งมากเพิ่งจะมาเป็น2-3ปีหลัง คือทั้งส้นเท้านิ้วเท้าเราแห้งแตกหมด เคยไปหาหมอเค้าบอกว่าแพ้พื้น แต่เอายามาทาก็ไม่หาย
เราไม่กล้าใส่รองเท้าที่โชว์เท้าเลย ออกไปข้างนอกใส่แต่ผ้าใบ มันกลายเป็นปมเรามากๆ
ใครพอมีวิธีแนะนำไหม เราอยากลองหลายๆวิธีเหมือนเป็นเพราะไม่มีอะไรตะเสียแล้วแย่ไปกว่าสภาพตอนนี้แล้ว
มีรูปให้ดู อย่าตกใจกันนะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่