มีทุน 1000 บาท ในสถานการณ์บ้านเมืองตอนนี้ควรลงทุนขายอะไรดีคะ?

มีทุนอยู่ประมาณ 1 พันกว่าบาทค่ะ อยากลงทุนขายของ 
ก่อนหน้านี้เคยขายออนไลน์มาก่อนค่ะ ทั้งขายเสื้อผ้า ขายเครื่องประดับ ปัจจุบันเราก็มีร้านขายของใน IG นะคะ  แต่ก็ยังขายไม่ค่อยดีเท่าไหร่ มันขายไม่ดีจนบางครั้งก็ท้อค่ะ ทำให้รู้สึกหมดไฟในการใช้ชีวิตเลย...
ใครมีประสบการณ์การขายของออนไลน์ให้ประสบความสำเร็จในช่วงสถานการณ์บ้านเมืองแบบนี้บ้างคะ ช่วยแชร์วิธีขายให้หน่อยนะคะ
ว่าทำอย่างไรจึงจะขายดี 
ปล.ร้านเราชื่อ butterblueandrainbow ค่ะ ^^
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่