ทานน้ำมันตับปลาคู่กับน้ำมันปลาได้มั้ยคะ

มีผู้เชี่ยวชาญด้านอาหารเสริมท่านไหนพอทราบบ้างมั้ยคะ ว่าเราสามารถทานทั้งน้ำมันตับปลา และน้ำมันปลาคู่กันได้มั้ย
โดยตอนนี้เราทาน

1.วิตามินซี
2.grape seed
3.น้ำมันตับปลา
4.น้ำมันปลา
5.คอลลาเจน

หลักๆ คืออยากช่วยเรื่องผิว และบำรุงสมอง รวมถึงป้องกันโรคต่างๆ เลยทานค่อนข้างเยอะค่ะ อยากทราบว่าถ้าทานหลายๆ ตัวคู่กันแบบนี้ มีตัวไหนที่เอฟเฟกต์กันมั้ยคะ หรือควรตัดตัวไหนออกบ้าง

ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่