พ่อเป็นแบบนี้ควรทำยังไง

คือพ่อผมเลิกกับแม่มา2-3ปีแล้วครับตั้งแต่พ่อผมแยกออกไปอยู่บ้านพ่อ พ่อไม่ส่งเงินมาดูแลเลยครับ ก็มีแค่เจอกัน2-3เดือนครั้งเจอกันพ่อจะใช้คนละ500(ผมกับน้อง)(บ้านพ่ออยู่จังหวัดเดียวกันไม่ไกลกับบ้านแม่ผมเลย)แล้วก็มีแค่วันเกิดบางทีจะพาไปเที่ยวต่างจังหวัดบ้าง เสริมนะครับพ่อผมเป็นคนมีเงินอยู่พอตัวทำธุรกิจรับเหมาถมดิน ทำยูทูป รายรับไม่ต่ำกว่าเดือนละ7หมื่น

ที่ทำให้ผมต้องมาตั้งกระทู้แบบนี้เพราะล่าสุดผมไปขอเงิน200เพราะผมจะซื้อเสื้อกันหนาว500ผมให้พ่อช่วยออกแต่พ่ออ่านไม่ตอบ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่