ตามหาร้านอินเตอร์เน็ตแถว กทม.ครับ

ตามหัวข้อเลยครับ พอดีผมเพิ่งมาอยู่บางพลี แต่ไม่ได้เอาโน๊ตบุ๊คมาด้วย แล้วมีความจำต้องใช้ PC ติดต่ออีเมลล์ และส่งไฟล์ แต่หาแถวบางพลีไม่เจอสักร้านเลย เจอแต่ร้านที่เจ๊งไปแล้ว ก็เลยตามหาร้านในกทม.เขตใกล้ๆ รถไฟ BTS, MRT ครับผม
ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview