ตามหาเพลงเกาหลีเพลงนึงอยู่ค่ะ (K-POP)

อยู่ดีๆก็นึงถึงเพลงที่เคยฟังเมื่อนานมาแล้วค่ะ เพลงน่าจะประมาณ 7-8 ปี
เป็นวงผู้หญิงร้อง ในเอ็มวีจะมีลักษณะเหมือนบ้านที่อยู่ในป่า ถ้าจำไม่ผิดเหมือนจะมีฉากที่พระเอกเอ็มวีส่องดูตรงช่องประตูพอเห็นคนแล้วก็สะดุ้งตกใจด้วค่ะ ลองหาเองแล้วไม่เจอเลยมาลองถามเผื่อมีคนจำได้ค่ะ y—y
แสดงความคิดเห็น
Preview