ขอพิกัดร้านต้นไม้ราคาไม่แพง(บางใหญ่) ขนาดกลาง-ใหญ่ค่ะ

จะจัดสวนข้างบ้าน ต้นที่สนใจขนาดประมาณจำปี/ลำดวน ประมาณ3 ต้น และขนาดเล็กๆลงอีกหลายต้นค่ะ

ช่วยแนะนำร้านต้นไม้แถวบางใหญ่ ร้านไหนราคาไม่แพง( ขอเป็นชื่อร้านเลยค่ะ( มีบริการลงต้นไม้ให้ด้วยบ้างคะ
ขอพิกัดชัดๆหน่อยค่ะ
(แถวนี้ร้านเยอะมากเลือกไม่ถูกเลย)

ถ้ารับเคลียร์สนาม+ปูแผ่นทางเดินให้ด้วยจะดีมากเลยค่ะ

ขอบคุณค่ะ😄😄

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่