ช่วยดูหน่อยค่ะ จัดสวนราคานี้แพงไปไหมคะ

รบกวนผู้รู้ค่ะ อยากให้ช่วยดูราคาของแต่ละรายการหน่อยค่ะ ทั้งของ ต้นไม้ และค่าแรง ว่าเป็นราคามาตรฐานไหมคะ เจ้านี้แพงไหมคะ

**ขนาดสวนเฉพาะที่ปูพื้นประมาณ107 ตรม.ค่ะ

แล้วถ้าจะจ้างแยก ต้องจ้างรับเหมา มาเคลียร์พื้นสนามหญ้า ลงทราย ปูแผ่นพื้น ค่าแรงควรจะเท่าไรคะ

ส่วนต้นไม้ใหญ่ซื้อร้านแถวบางใหญ่ ให้เค้ามาลงให้ มีค่าแรงมั้ยคะ

ขอบคุณค่ะ

แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่