เดือนตุลาคมนี้ เจ้าของธุรกิจร้านอาหารเป็นอย่างไรบ้างครับ

สอบถามเจ้าของธุรกิจร้านอาหาร ทุกรูปแบบ ทุกระดับ ได้รับผลกระทบอะไรบ้างไหมครับ เท่าเดิมหรือลดลง

สืบเนื่องมาจาก ปัญหาเศรษฐกิจและการเมือง ร้านอาหารผมเดือนนี้ถือว่า ได้รับผลกระทบอยู่เหมือนกันครับ อยากทราบเจ้าของท่านอื่นๆว่า ได้รับผลกระทบอะไรบ้างไหมครับ?

ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้านะครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่