อยากให้กรองโฆษณาซีรีย์ในทรูวิชั่น

อยากให้ ทางทรูช่วย กรองโฆษณาซีรีย์หรือหนัง ที่มีฉาก เลิฟซีนออกจากช่องการ์ตูนหรือรายการเด็กครับ คือ มีบ่อยมากแล้วลูกผม ดูช่องนี้ตลอด ทรู สปาร์ค444 ,445
บางทีพักโฆษณา มีมาตลอด ครับ

หรือใครมีคำแนะนำยังไงบ้างครับลูก5ขวบ ถามใหญ่เลยว่าเขาทำอะไรกัน ตั้งใจดูมากทุกครั้ง😥

แสดงความคิดเห็น
Preview