อยากถามคนที่ทาน Protein Shake หน่อยค่ะ ว่าทานยี่ห้ออะไรกันบ้าง ไม่เอาขายของนะคะ

อยากรู้ว่าเลือกทานยี่ห้อไหน เพราะอะไรอะค่ะ ขอไม่ขายของนะคะ อยากรู้จริงๆ
พวก Protein shake / ซอง / ผง หรือแบบ Whey อะค่ะ
ถ้าใครทานแบบ Plant based ด้วยรบกวนบอกหน่อยว่ายี่ห้อไหนดีค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview