ทำไมเจ้าหน้าที่true1242และเจ้าหน้าที่trueshopสาขาโลตัสจอหอไม่ประสานงานกันไปยกเลิกเน็ตบ้านไม่ได้​ ปัญหาเยอะ

ทำไมเจ้าหน้าที่true1242และเจ้าหน้าที่trueshopสาขาโลตัสจอหอไม่ประสานงานกันไปยกเลิกเน็ตบ้านไม่ได้​ ปัญหาเยอะ

ก่อนไปยกเลิกทางเราสอบถามถึงเอกสารที่ต้องเตรียมไป
ทาง1242แจ้งว่าใช้แค่บัตรประชาชน
พอไปถึง​shop.ทางพนักงานที่shopให้เตรียมอุปกรณ์ไปคืน
ผมขับรถไปกลับเกือบ100กม.
ผมต้องเสียค่าน้ำมันเสียเวลา
เพราะนโยบายที่ไม่ประสานงานกัน
และพรุ่งนี้วันที่15วันตัดรอบบิล
ผมต้องเสียเงินเพิ่มอีกเกือบ1000บาท
แบบนี้ใครรับผิดชอบครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่