จะทำหลังคาโรงรถด้านหน้าใช้เหล็กขนาดเท่าไรดี

จะทำโรงรถด้านหน้า กว้าง5 ยาว 6 เมตร
ตั้งใจฝั่งกำแพงบ้านจะใช้เหล็กยึดกับตัวบ้าน แล้ว ด้านหน้าทำเสาสองเสา ครับ
ควรใช้เหล็กกล่อง หรือ ตัว C ดีครับ และขนาดเท่าไรดี
ต้องใช้ทั้งหมดกี่เส้นครับ ใช้หลังคาเมทัลชีล

ช่างมาตีราคา ค่าแรง 6000 ถูกหรือแพงไปไหม
ตั้งงบทั้งซื้อของ+ค่าแรง 25000 ไม่เกินนี้จะทำได้ไหม
หรือใครมาช่างแนะนำหาดใหญ่ ราคากันเองบ้างครับ

ลักษณะบ้าน
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่