รองเท้ารับปริญญา ระหว่างซื้อของแพงไปเลยเผื่อเก็บไว้ใช้โอกาสอื่น กับแบบราคาถูกสำหรับใส่ครั้งเดียวทิ้งควรซื้อแบบไหนคะ

ตามหัวข้อเลยค่ะ พอดีว่ามีรุ่นพี่แนะนำมาว่าให้ซื้อแบบแพงไปเลย จะได้ไม่เจ็บเท้า เผื่อเก็บไว้ใช้ในโอกาสต่างๆ แต่พี่อีกคนก็บอกว่าไม่ได้ใช้อีกแล้ว ซื้อแบบถูกๆดีกว่า ก็เลยลังเลค่ะ
แล้วก็อยากทราบว่าควรซื้อรองเท้ายี่ห้ออะไรดีคะ
แนะนำได้ทั้งแบบถูกและแพงเลยค่า ขอบคุณค่า
ถ้าผิดพลาดประการใดขออภัยนะคะ พอดีพิมพ์ในโทรศัพท์มือถือค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview