แฟนเราพออยู่ต่อหน้าเพื่อนเทคแคร์ดูแลเราดีแต่พออยู่ด้วยกันกลับเป็นคนละคน

ตามหัวข้อเลยค่ะ เวลาเราอยู่กับเขาต่อหน้าพวกเพื่อนเขาเขาดูแลหวานกับเราดีมากเลยค่ะ มีความสุขมากๆ แต่พออยู่ด้วยกันสองคนเฉยชากับเรามากๆ ส่งขคไปก็ไม่ค่อยตอบ นานๆตอนทีอยู่ไหนทำอะไรต้องถามถึงจะบอกทั้งที่เมื่อก่อนบอกก่อนตลอด บางทีเราก็งงค่ะไม่รู้จะต้องทำตัวหรือรู้สึกยังไงเลย

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่