สวัสดีเพื่อนๆๆๆเรามีเรามีถาม

กระทู้คำถาม
สวัสดีใครมีประสบการณ์ปรับสถานะกรีนการ์ด2ปีเป้น10ปีบ้างค่ะเราเจอปัญหาเคสของเรารอนานมากๆๆค่ะเราส่งเคสไปตั่งแต่วันที่4มีนาคม2519แล้วเดือนเมษายนเราได้รับI797มาแล้วรอจนเดือนตุลาคม23ได้รับจดหมายให้ไปพิมพ์ลายนิ้วมือแล้วรอจนถึงปี2020เดือนกันยายน22แล้วเคสเป้นเวลารวมแล้ว18เดือนมีใครเจอเคสแบบเราบางค่ะร้องไห้รอนานมากๆๆๆๆจนI797หมดอายุแล้วต้องทำไงต่อดีมีใครมีประสบการณ์บอกเราด้วยนะ....
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่