ประสบการณ์ทำงาน MK

กระทู้คำถาม
เพิ่งเข้าทำงาน MK ได้เกือบ 1 อาทิตย์แล้วค่ะสาขานี้ใหญ่มากลูกค้าเยอะมากอยากรู้ไหมคะว่าเบื้องหลังเป็นยังไง

พี่ที่ร้านใจดีมากค่ะแนะนำตั้งแต่ป้าครัวแล้วก็พนักงานในร้านทุกคนทุกคนรักและเอ็นดูหนูมากค่ะเราไม่เคยรู้สึกอะไรแบบนี้เลยเราคิดว่ามันจะแย่เหมือนที่เขารีวิวกันซะอีกมันไม่ใช่กับทุกร้านจริงๆค่ะร้านนี้คือบริการลูกค้าดีมากทุกอย่างต้องไปสอนเราในแบบที่เราไม่เข้าใจแล้วสอนไม่เสียงดังถ้าเราไม่เข้าใจพี่ผู้จัดการจะเดินมาหาเราเลยค่ะแล้วก็แก้ปัญหาให้เราช่วยเราพูดกับลูกค้าทำให้เราเข้าใจอะไรมากขึ้นงาน MK สวัสดิการดีมากแล้วแต่บางคนนะคะว่าเจอร้านแบบไหนแต่เราโชคดีค่ะได้เจอร้านที่ดีมากทั้งพี่ร่วมงานน้องที่ร่วมงานและผู้จัดการค่ะเราโชคดีจริงๆค่ะแค่จะมาบอกว่าการทำงานได้เจอหลายรูปแบบมากและงาน MK ที่เราเพิ่งลองทำในชีวิตเป็นประสบการณ์ชีวิตที่ดีมากไม่แย่เลยและคิดว่าคงจะทำยาวต่อไปขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่