เงียบงูบาปมากมั้ยคือ คือไม่ได้ตั้งใจจริงๆค่ะ

กระทู้คำถาม
คือวันนี้ขับรถเหยียบงู ตอนจะไปรับแม่ แล้วมันมืดมากๆเลยค่ะ คือแมลงบินเข้าตา คือเราเห็นแล้วมันขับหลบไม่ทัน 
อยากรู้ว่าเราควรจะทำยังไงดี  คือเห็นเลือดเราคิดว่าน่าจะเป็นของเขา เราควรทำยังไงดีค่ะ คือตอนนี้เสียใจมากๆเลยค่ะ
คือไม่ได้ตั้งใจเลยนะคะ ร้องไห้ตลอดทางตอนนี้ยังไม่หยุดเลย เสียใจมากๆเลยค่ะ เศร้ามากเลยค่ะ 
คือกลัวเขาเป็นอะไรบาดเจ็บหรือว่าตายอ่ะคะ กลัวมากๆเลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่