Krungthai NEXT ทำไมอัพเดทบ่อยจัง

กระทู้คำถาม
Krungthai NEXT ทำไมอัพเดทบ่อยจัง 
ตอนนี้ใช้ไม่ได้แล้ว บอกว่าโทรศัพท์ไม่รองรับ  แบบนี้ก็แย่ดิพี่น้อง อยากรู้จริงๆ อัพเดทเพื่อไรครับ ของเก่าก็ใช้ดีแล้ว ใช้งานง่าย 
เปิดมาบังคับให้อัพเดท ไม่มีสิทธิ์เลือก ผมเข้าใจว่า การสร้าง app มาเพื่อให้ความสะดวกกับลูกค้า แต่ดูไปน่าจะเป็นการเพิ่มความยุ่งยากให้ลูกค้ามากกว่า
หรือว่าถึงเวลาต้องย้ายค่ายแล้วครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่