ต้องการจะหาองค์กรเพื่อสังคมที่ก่อตั้งโดยคนรุ่นใหม่ มีใครรู้จักอะไรบ้างช่วยแนะนำหน่อยครับ

เป้าหมายผมคือองค์กรหรือบุคคลที่ทำงานดี ๆ เพื่อสังคม แต่อาจจะไม่ค่อยเป็นที่รู้จัก คือจะเข้าไปสัมภาษณ์พวกเขาและนำเรื่องราวมาเผยแพร่ ไม่จำกัดหัวข้อเลยนะครับ (ถ้าเผอิญองค์กรไหนมาเห็นกระทู้นี้แล้วสนใจจะให้สัมภาษณ์ก็สามารถทิ้งชื่อองค์กรและช่องทางติดต่อไว้ได้เลยครับ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่