[18+] แฟนเล็ก สั้น เสร็จไว ทำไงดี ?

ตามหัวกระทู้เลยค่ะ  ท้าวความก่อนนะคะ
ตอนแรกๆที่คบกัน แฟนน้ำหนักประมาณ 70-80
ไซต์ของน้อนก็ยังยาวประมาณ ฝ่ามือถึงปลายนิ้วก้อยค่ะ ความอึดก็ 8 นาทีขึ้น

แต่ตอนนี้ แฟนหนัก 130 แล้วจากฝ่ามือถึงนิ้วก้อย ความยาวตอนนี้แค่นิ้วก้อย ไม่ถึงนาทีก็เสร็จแล้ว

เราเคยคุยกับเค้าว่า อ้วนอ่ะ มันทำให้เล็กลงนะ ไม่อึดด้วย แต่กล่อมยังไงเค้าก็ไม่ยอมลด บอกว่าลดเพื่อsex เราก็ได้ เธอเสร็จเราไม่เสร็จเลย

ทำไงดีคะ ควรจะปล่อยเค้าไปแล้วซื้อดิลโด้มาทดแทน หรือกล่อมเค้าจนกว่าจะยอมลดน้ำหนักให้มันกลับไปไซต์เท่าเดิม

ถ้ากล่อมขอวิธีหน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่