อยากซื้อซิม Maxis ของมาเลเซีย ที่ไทยมีขายที่ไหนบ้างครับ

ใครมีติดต่อมาได้นะครับ พอดีจะบินอาทิตย์หน้า
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ปล. ไปยาวครับ ขอซิมที่ใช้งานได้หลายเดือน เน็ตเยอะๆ 
เพราะต้องโดน State quarantine อีก 14 วัน ต้องการใช้เน็ต
กังวลว่าไปซื้อที่สนามบินอาจไม่ทัน
แสดงความคิดเห็น
Preview