การสอบเข้าการท่าเรือเเห่งประเทศไทยค่ะ

อยากถามผู้ที่เคยเข้าร่วมสอบเข้าบรรจุเพื่อเป็นพนักงานการท่าเรือนะคะ ว่าหลังจากที่เขาประกาศหมายเลขประจำตัวของตัวผู้มีสิทธิสอบ เเล้วหลังจากนั้น มีระยะเวลานานมั้ยคะกว่าเขาจะจัดสอบค่ะ
เเล้วห้องสอบเครียดมากมั้ยคะ ตื่นเต้นค่ะไม่เคยสอบอะไรเเบบนี้เลย เพิ่งจบใหม่ด้วยค่ะและจากที่อ่านมาเขาบอกกันว่าข้อสอบเหมือน กพ จขกทก็ยังไม่เคยไปลองสอบเลยค่ะ เลยอยากคำนวนเวลาในการอ่านหนังสือเพื่อเตรียมสอบให้ได้มากที่สุดค่ะ 😭😭😭
รบกวนผู้รู้หน่อยนะคะ 
ขอบคุณค่ะ🙏🏻🙏🏻🙏🏻
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่