พนักงานการท่าเรือแห่งประเทศไทย ฝ่ายกลยุทธ์องค์กร เข้ายากไหม?? มีโอกาสก้าวหน้าไหม??

สวัสดีค่ะ วันนี้หนูอยากปรึกษาผู้รู้หน่อยค่ะ มีคำถามดังนี้ค่ะ

1.พนักงานการท่าเรือแห่งประเทศไทย ฝ่ายกลยุทธ์องค์กร เข้ายากมั้ยคะ ข้อสอบถ้าเทียบกับ กพ ความยากง่ายต่างกันเยอะไหมคะ
2.มีสวัสดิการอะไรบ้างคะ 
3.ฝ่ายกลยุทธ์องค์กร มีหน้าที่ทำอะไรบ้างคะ 
4.มีโอกาสเติบโตในหน้าที่การงานมากแค่ไหนคะ 
   4.1 ถ้าเทียบกับ นักวิชาการศุลกากรปฏิบัติการ กรมศุลกากร
   4.2 ถ้าเทียบกับ พนักงานบริษัทเอกชน นำเข้า/ส่งออก หรือ บริษัทที่ทำเกี่ยวข้องกับโลจิสติกส์ซัพพลายเชน

ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่