ซื้อตั๋วเครื่องบินออนไลน์ แต่ไม่มีเพิ่มน้ำหนักกระเป๋า

สวัสดีครับ ผมได้ซื้อตั๋วออนไลน์ จาก Skyscanner แต่ไม่มีน้ำหนักเพิ่มกระเป๋าเลย แต่ผมก็ซื้อไป เพราะคิดว่าไปเพิ่มที่สนามบิน  ผมซื้อสายการบิน Lufthansa เชียงใหม่ไปฝรั่งเศสครับ  เชียงใหม่ไม่มี Lufthansa โดยตรง มี Bangkok Airways แล้วไปลงกรุงเทพเปลี่ยนเครื่องเป็น Lufthansa 
ไปติดต่อ Bangkok Airways เค้าบอกเพิ่มไม่ได้ครับ เพราะไม่ใช่สายการบินหลักที่ซื้อ TT

ผมทำอย่างไรได้บ้างครับ ติดต่อทาง Skyscannerก็ไม่ตอบ  เดินทางวันจันทร์นี้แล้วครับ  

ถ้าเขียนผิดพลาดขออภัยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่