อยากขอข้อมูล เกี่ยวกับการกู้sme ค่ะ🙏🏻

ใครพอมีประสบการณ์กู้ sme ของที่ไหนบ้างคะ มาแชร์หน่อยค่ะ กำลังหาข้อมูล อยากได้ข้อมูลจากคนเคยกู้มาค่ะ  ว่าทำอย่างไรบ้าง กู้ได้เท่าไหร่ และรายละเอียดอื่นๆด้วยค่ะ

**ที่บ้านขายผัดไทยมา 10 ปีตั้งแต่รุ่นยายมารุ่นแม่ พอมาถึงเราอยากจะไปเปิดร้านเพิ่มที่จังหวัดอื่น แต่ทุนไม่มี **

แสดงความคิดเห็น
Preview