รักต่างศาสนาต่างวัยเป็นไปได้ไหมคะ

เรากับเเฟนต่างกันเกือบ20ปีค่ะ เเฟนเป็นมุสลิมเราเป็นคนพุทธ จะเป็นไปได้ไหมคะถ้าจะรักเเละใช้ชีวิตอยู่ด้วยกันจริงๆ
ที่สำคัญเเฟนเรามีลูกเเล้วด้วยค่ะเเต่ลูกเขาจะอยู่กับเขาเเค่ช่วงวันหยุดค่ะ
เราทราบดีค่ะว่าตัวเราเองด้วยอายุเท่านี้เรายังมีโอกาสเลือกได้อีก เเต่ตอนนี้เรารักเขาค่ะ
เพื่อนคนไหนมีประสบการณ์ในเรื่องนี้ไม่ว่าจะต่างกันที่อายุหรือศาสนา ช่วยมาเเชร์ความคิดเเละความรู้สึกกันได้นะคะ
ตอนนี้ไม่อยากคิดเองคนเดียวเเล้วค่ะ เเค่พยายามเพื่อเขาอยู่ฝ่ายเดียวเราเองก็เหนื่อยมากเเล้วจริงๆ😔
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่