ปวดในหัวเข่า (ยาย)

สวัสดีค่ะ ทุกคน เราจะมาถามคนที่เป็นเบาหวานแล้วปวดในหัวเข่า มีวิธีแก้ยังไงเหรอคะ ยายเราเป็นเบาหวานนานแล้วค่ะ มีอาการปวดขามาตลอด แต่2อาทิตย์ที่ผ่านมา ท่านปวดในหัวเข่า แล้วก็ทรุดลงไปเลยค่ะ เดินไม่ได้ ตอนนั้นยายไป ตจว.ค่ะ แล้วอยู่ดีๆก็ทรุดลงไปเลย ค่ะ แต่กลับมาก็ดีขี้นเรื่อยๆนะคะ แต่เดินไม่ค่อยได้ค่ะ สงสารยายมาก เลยบอกให้ยายไปหาหมอยายก็ไม่ไปค่ะ เลยอยากถามเบื้องต้นมีวิธีรักษา บรรเทาให้อาการดีขึ้นกว่านี้ไหมคะ หรือแนะนำยาให้หน่อยได้ไหมคะ สำหรับคนที่เคยเป็นอ่ะค่ะ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ❤🙏

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่