คอลลาเจนวินัยไกรบุตร เหมาะสำหรับผู้ที่มีอาการปวด การอักเสบตามข้อเข่าจริงหรอคะ?

สวัสดีค่ะ คุณแม่เราดูจากรายการขายของผ่านทีวี รายการหนึ่งค่ะ อยากมาบอกว่าอยากซื้อทาน
เป็นคอลลาเจนวินัยไกรบุตร เหมาะสำหรับผู้ที่มีอาการปวด การอักเสบตามข้อเข่าจริงหรอคะ? 
Calcy Collagen แคลซี่คอลลาเจน รบกวนเพื่อนๆพี่ๆที่เคยทานแนะนำด้วยนะคะ คุณแม่เราบ่นปวดๆ ปวดข้อเข่าตั้งแต่ดูรายการนี้ค่ะ 555 
แต่ไม่ยอมไปหาคุณหมอ ขอบคุณค่ะ

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่