เต้น cover dance ลง youtube ได้มั้ย ?

อยากเปิดช่องยูทูป ที่ทำหลากหลายแนว เช่น เพลย์ลิสนี้ เป็น cover dance อีกเพลย์ลิสนึง เป็น แนวการแต่งหน้า และอื่นๆ แยกไปแต่ละเพลย์ลิส

คำถามคือ พอจะทราบมาว่าการเต้นโคฟเวอร์เพลงใดๆก็ตาม รายได้จะไปเข้าทางค่าย ซึ่งตรงนี่เราไม่มีปัญหาเลยค่ะ แต่ยอดวิวจากเพลย์ลิสด้านอื่นๆ รายได้จะเข้าของเราได้ปกติมั้ยคะ

เราสามารถเปิดสร้างรายได้แบบนี้ ได้มั้ย?คะ ... ขอบคุณมากๆค่ะ 🙏🙏🙏

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่