ไม่ได้รับความเป็นธรรมเรื่องเงินเยียวยา5000

ลงทะเบียนแล้วไม่ได้รับเงินเยียวยา5000บอกว่าอยู่ในมาตรา33 ติดต่อประกันสังคมผมส่งเงินสมทบได้แค่3เดือนก่อไม่ได้เงินชดเชยอะไรเลย พอดีมีบัตรสวัสดิ์การของรัฐกะบอกอยู่มาตรา33อีกตอนนี้ผมไม่ได้เงินชดเชยอะไรเลยคับ ผมมีครอบครัวมีลูกที่ต้องดูเเลอีก2คนที่สำคัญผมยังตกงานอยู่เลย ทำไมไม่ได้รับชดเชยอะๆรสักอย่างเลย ขอความอนุเคราห์ผู้มีความรู้ประสานให้หน่อยครับตอนนี้เดือดร้อนมาก หรือต้องให้ไปนอนขวางหน้ากระทรวงหรือปีนเสาไฟฟ้าถึงจะได้เงินครับ
2
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่