ตำแหน่งงาน โมเดิร์น​เทรด ใครเคยทำบ้างคะ

สวัสดีค่ะ คำถามตามหัวข้อของกระทู้เลยนะคะ 
โดยส่วนตัวไม่มีประสบการณ์​ด้านนี้เลยค่ะ
เคยแต่ทำงานในส่วน E-commerce​Marketing ในสายงานโรงแรมมาก่อนค่ะ ไม่เคยมีประสบการณ์​ด้านการตลาดอุตสาหกรรม​ค่ะ  น่าจะเป็นความโชคดี ที่ได้โอกาสจากบริษัท​แห่งนี้ ^^

อยากสอบถามผู้ที่มีประสบการณ์​ หรือ ผู้ที่ทำงานในสายงานนี้ว่า ความยากง่ายของงาน เป็นอย่างไร เราต้องเตรียมตัวเตรียมพร้อมอย่างไรบ้างคะ  อุปสรรค​ปัญหาของงาน และ รายรับรวมในแต่ละเดือน เป็นที่น่าพอใจหรือไม่อย่างไรบ้างคะ

มาขอข้อมูลเพื่อที่จะเตรียมตัวเองให้พร้อมค่ะ 😊
เป็นกำลังใจให้ด้วยนะคะ ช่วงนี้ธุรกิจโรงแรมในเขตกรุงเทพฯ​ ยังไม่มีแวว ว่าจะดีขึ้นในเร็ววัน จึงตัดสินใจมองหางานบริษัทประเภทอื่นๆค่ะ เหมือนส้มหล่น ดีใจมากๆที่มีโอกาสได้เข้าทำงาน รบกวนขอคำแนะนำด้วยนะคะ 

ขอบคุณ​ทุกความคิดเห็น​มากๆค่ะ 🙏🏻😊
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่