มันไม่ยอมอัดหน้าจอ

แต่ก่อนผมเปิดหน้าจอ Desktop มันก็ยอมอัดหน้าจอแบบวิดีโอให้นะครับ ตอนนี้มันขึ้นคุณลักษณะอะไรสักอย่าง แล้วก็ไม่ยอมอัดหน้าจอให้ ของ XBox ครับ

มันขึ้นว่าต้องไปกำหนดตั้งค่าให้อัดหน้าจอ Desktop ได้ ทีนี้ผมหาที่ตั้งค่าให้อัดหน้าจอ Desktop ไม่เจอ แต่ลองเปิดพวกเกมที่ติดเครื่องติดวินโดว์มามันก็อัดหน้าจอเกมปกตินะ

ปัญหาอีกอย่างคือหลังผม Reset เครื่องแล้ว มันชอบขึ้นว่ามี Express VPN ซึ่งผมไม่รู้ว่ามันมาได้ไง ไม่ใช่ของติดเครื่องด้วย ต้องตั้งค่าตรงไหนมันถึงจะเลิกโหลดมาลงครับ

ขอบคุณครับ

ผมแก้ได้แล้วนะ

อัปเดตอีกรอบ มันไม่ได้แล้วอ่ะ

อัปเดตอีกหน ใช้ได้อีกแล้วครับ งง ผมเนี่ย งง

อัปเดตไฟนอลเพราะขี้เกียจอัปเดตแล้ว ไม่ได้อีกล่ะครับ พอกันที
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่