ผลิตภัณฑ์ผิวแทนในไทย มีขายที่ไหนบ้างคะ ทั้ง online และ offline ค่ะ

แนะนำได้เลยนะคะ ขอเน้นของดีมี brand นะคะ เราว่า ในไทยมันหายาก มีแต่ whitening ยิ่งตอนนี้ ของจาก ตปท ส่งมา เดาว่า น่าจะใช้เวลานานหลาย week 

*เห็นใน shopee กับ lazada น่าจะเป็นแหล่งขายเยอะสุดแล้วมั้งคะ ใครมีร้านไหนแนะนำ บอกมาได้เลยค่ะ หรือใครมี brand ไหนแนะนำที่ใช้แล้วแทน glow สวยๆ บอกมาได้เลยนะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่