อยากให้ shopee แยกดีลของกิน ที่ใช้แล้วกับยังไม่ใช้ออกจากกัน

คือผมชอบซื้อดีลของกิน shopee แล้วตอนนี้ดีลของที่ใช้แล้วกับยังไม่ใช้มันปนกัน ต้องไถหน้าจอหาแยกลำบากมาก

คำแนะนำของผมคือ
ให้แยกดีลที่ยังไม่ใช้ กับที่ใช้แล้วออกจากกัน และให้เรียงลำดับดีลที่ใกล้หมดอายุอยู่ด้านบน

ปล.ตอนนี้ผมเริ่มชั่งใจว่าจะไม่ซื้อดีลเพิ่มแล้ว เพราะความยากมันเพิ่มจนถึงจุดที่เริ่มไม่คุ้มกับค่าเสียเวลา

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่