ส่งขนมเค้กต่างอำเภอแต่ภายในจังหวัดควรเลือกใช้ผู้ให้บริการขนส่งไหนดี

ขายขนมทาร์ตไข่ค่ะ แต่อยากขายออนไลน์ด้วย มีลูกค้าหลายคนสนใจ แต่ขัดตรงอยู่ต่างอำเภอ ไม่สะดวกขับรถไปส่งเองในต่างอำเภอค่อนข้างไกลกัน
อยากทราบว่ามีขนส่งเจ้าไหนรับส่งขนมบ้างค่ะ หรือควรใช้วิธีไหนดี  ใช้เวลานานแค่ไหน ค่าจัดส่งประมาณเท่าไหร่
พิกัด จังหวัดขอนแก่นค่ะ อยู่อำเภอหนองเรือ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่