เมื่อวันที่ 27 ก.ค. เวลาประมาณ 10.30 บนทางด่วน ท่านใดขับรถชนโต๊ะที่ลอยจากรถขาออก ก่อนถึงทางลงแจ้งวัฒนะ ผมจดทะเบียนรถ

เมื่อวันที่ 27 ก.ค. เวลาประมาณ 10.30 บนทางด่วน ก่อนถึงทางลงแจ้งวัฒนะ มีรถกระบะขับบรรทุกเฟอร์นิเจอร์มาขับมาด้วยความเร็ว มีโต๊ะลอยข้ามไปฝั่งขาเข้า 1 ตัว น่าจะมีรถชนเข้าพอดี ถ้าเจ้าของรถต้องการทะเบียนรถที่ทำเก้าอี้หล่นผมตามจดมาให้นะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่