ต่อเครื่องที่ Frankfurt สายการบิน Lufthansa

สวัสดีค่ะ เรามีวีซ่านักเรียนระยะยาวฝรั่งเศส กำลังจะเดินทางไป Paris โดยสายการบิน Lufthansa ที่ต้องต่อเครื่องที่ Frankfurt มีเวลา3ชั่วโมง ต้องขอวีซ่ามั้ยคะ เเล้วต้องผ่านตม. หรือทำอะไรไหม ต่อเครื่องครั้งเเรกเดินทางคนเดียว กลัวมีปัญหา ใครมีประสบการณ์ช่วยเเชร์หน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview