ถ้าอยากโคลนบัลลังก์บังทัน

กระทู้คำถาม
เป็นอาร์มี่นะคะ ดูประวัติได้เห็นหลายคนบอกว่าถ้าอยากเป็นเบอร์1ต้องรอหมดยุคบังทันก่อนเพราะสถิติบังทันทำไว้เยอะมากและสูงมากด้วยแล้วถ้าเกิดว่ามีวงที่อยากจะเข้าไปเบียดเบอร์1ของบังทันได้รึต้องการกระแสความสนใจมากกว่าบังทันได้ปัจจัยหลักๆเลยที่สามารถทำให้คนมองว่าเขากำลังจะมารึว่าเบียดกับบังทันยุ่นะเพราะตอนนี้เบอร์2ยอดยังห่างจากบังทันพอสมควร คือถ้าจะเอาทุกสถิติคงยากแต่ถ้ามองแค่สถิติหลักๆเลย คิดว่าสถิติไหนบ้างค่ะ ขอโทษหลวงหน้าถ้าตั้งกระทู้นี้แล้วทำให้ใครไม่พอใจไม่ได้อยากเปรียบเทียบเราสงสัยมานานแล้วเราตามเคป๊อปแค่ปีกว่าเราไม่คอยรุ้เรื่องพวกนี้เท่าไหร่ แล้วถ้ามันทำให้ดราม่าแจ้งลบได้ค่ะ ขอโทษอาร์มี่คนอื่นด้วยถ้ามันเป็นกระทู้ไม่เหมาะสม เราคิดนานมากว่าถามดีไหมแต่ถ้าไม่ถามเราคงไม่เลิกสงสัยแน่ๆ ขอโทษหลวงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น