ตอนนี้มีใครจองตั๋วสายการบิน Vietjet บ้างไหมค่ะ

ตั้งแต่ช่วงโควิด ไม่ได้ไปไหนเลยค่ะ ที่สนามบินเป็นยังไงบ้างก็ไม่รู้

อยากจะจองตั๋วไปนครศรีธรรมราชค่ะ ของสายการบิน Vietjet 
บินได้ปกติไหมค่ะ จองไปแล้วจะโดนยกเลิกตั๋วไหมค่ะ ถ้าคนบินน้อย
แล้วที่สนามบินปลอดภัยรึยังค่ะ ไม่ได้ไปนานมากแล้ว ไม่รู้สถาณการณ์เป็นยังไงบ้าง

ใครพอทราบแนะนำหน่อยค่ะ กลัวจองตั๋วไปแล้วจะโดนยกเลิก โดนเทด้วยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่