ช่วงนี้เลื่อนตั๋วได้ไหม ใช้เครดิตเลื่อนมาหลายรอบแล้ว

ตอนนี้ vietjet มีเลื่อนตั๋วไหมครับ คือ จองไว้ตั้งแต่โควิดปีที่แล้ว แล้วเลื่อนมา กุมภาปีนี้ แต่ โควิดมาหนักอีกละ ไม่ค่อยอยากเดินทางเลย แต่ทางรัฐบาลยังไม่ล็อคดาวน์ แบบนี้เราเจรจากับสายการบินว่าขอเก็บเป็นเครดิตก่อนได้ไหม
หรือถ้ารัฐบาลไม่ประกาศอะไร + เที่ยวบินไม่โดนยกเลิกโดยสารการบิน    ก็คงต้องปล่อยเป็นตั๋วฟรีไปเลยใช่มั้ยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่