แอพที่มีไว้ให้บริการร้านShabu ควรเป็นแบบไหนดีครับ ???

ผมอยากจะสอบถามพี่เจ้าของร้านหรือเหล่าลูกค้าร้านชาบูทุกๆท่านว่า หากผมอยากจะทำ application ที่เกี่ยวกับร้านชาบูผมควรจะทำออกมาแนวไหน สามารถใช้ทำอะไรได้บ้างครับผม (คิดออกแค่ว่า อยากจะทำให้แอพสามารถบอกลูกค้าได้ว่าตอนนี้ร้านที่สนใจว่างอยู่หรือไม่ ถ้าว่างก็สามารถจองแล้ว walk in เข้าไปตามเวลาที่กำหนดได้เลย แก้ปัญหาไปถึงแล้วร้านเต็ม) สำหรับตัวผมคิดได้เพียงเท่านี้เลย คิดต่อไม่ออก เลยอยากจะทราบไอเดียเพื่อนๆว่าพอจะมี ฟีเจอร์อะไรที่มันว้าวๆ และเป็นประโยชน์ต่อทางร้านชาบู และ ลูกค้ามั้ยครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
แอพแบบร้านใช้ได้ฟรี และอัตโนมัติไม่ต้องคอยจิ้มว่าตอนนี้มีตนเข้าออก
จะใช้เป็นเซ็นเซอร์นับโต๊ะอะไรก็ได้ แต่ต้องให้คนไม่มีงานเพิ่ม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่