กินหมูกระทะตอนเย็น อ้วนไหม?

คือขอบอกเลยค่ะเพราะเราเป็นคนที่กินแบบ...เห็นอะไรก็หยิบกินทีละนิดทีละนิดอะไรแบบนี้อะค่ะ เมื่อวันพุธกลับมาจากโรงเรียนก็กินแคปหมูค่ะ พอวันพฤหัสบดีเราไม่ได้กินอะไรเลย พอมาวันศุกร์ กินไก่ย่าง ปลาดุกย่าง ข้าวเหนียว พอมาวันนี้เรากินขนมปัง3คู่ตอนบ่าย3  และกินทุเรียน3พูค่ะ ตอนเย็นมีนัดกินหมูกระทะกับเพื่อน(ตอน5โมง) เราเป็นคนที่เต้นCover 42นาที เต้นเกือบทุกวันเลยค่ะ อยากทราบว่าน้ำหนักจะเพิ่มไหมคะ;-;
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่