สอบถามเรื่องวีซ่า Run ค่ะ สามารถไปต่อที่พม่าได้มั้ยคะ

สวัสดีค่ะ มีใครเคยไปต่อวีซ่า Run ที่พม่าบ้างมั้ยคะ
คือพอดีวีซ่าแฟนน่าจะใกล้หมดอายุช่วงสิ้นเดือนกันยาค่ะ เราเคยไปต่อที่ลาวมาครั้งนึงค่ะ แต่ไม่แน่ใจว่าที่พม่าสามารถต่อได้มั้ย เนื่องจากว่าเราอยู่ภูเก็ตอ่ะค่ะ คิดว่าน่าจะไปพม่าน่าจะง่ายกว่า 
เพื่อนๆท่านใดมีประสบการณ์ รบกวนแนะนำด้วยค่ะ TT

ขอบพระคุณมากๆ ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่