คนเตี้ยใส่ชุดม.ปลายยังไงให้ดูโอเคคะ TT

คือเราเป็นคนที่เตี้ยและผอมมากไปค่ะ TT จะขึ้นม.4แล้วส่วนสูงแค่148 น้ำหนัก31 เอวคือบางมากๆ  พอเราลองใส่ชุดม.ปลาย แล้วด้านบนดูบวมมากๆเพราะเสื้อตัวใหญาด้วยส่วนด้านล่างก็คือผอมไปเลยค่ะ ตัดก็ดันไปตัดหน้าม้าอีก ;-; มันไม่เข้ากันเลยค่ะ เลยไม่มีความมั่นใจเลย เค้าควรใส่เสื้อกระโปรงยังไงดีคะ หรือมันตัดเสื้อให้เล็กลงได้มั้ยคะ TT
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่