เข้ารถเข้าศูนย์เช็คระยะ พร้อมเช็คอาการ

กระทู้คำถาม
ถึงรอบเข้าเช็คระยะ และผมให้ทางศูนย์เช็คอาการดังกึ่งๆ แบบนี้เสียเงินค่าเช็คหรือเปล่าครับ

จริงๆผมก็เช็คมาบ้างละว่าน่าจะเกิดจากปีกนก แต่เช็คแบบถามๆกับอ่านตามเวป ไม่ได้ให้ช่างที่ไหนดู

และถ้าเช็คแล้ว ว่าปีกนกฉีกและต้องเปลี่ยน ผมจะเสียค่าเช็คอาการ ค่าปีกนก ค่าติดตั้ง ทั้งหมดนี้หรือเปล่าครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview