อยากระบาย.

เราชอบเพิทมาก เรามีความฝันว่าเราจะต้องสอบเข้ามหาวิทยาลัยเดียวกับเพิทให้ได้ นั้นคือมศว แต่เราก็ทำไม่ได้ เพราะคณะที่เราจะเข้า คะแนนเราไม่ถึง เราอยากจะฝากบอกเพิทว่า ถึงเราจะเข้ามหาลัยเดียวกับเพิทไม่ได้ คงมีสักวันที่เราจะได้เจอเพิทนะ ขอบคุณเพิทที่ทำให้เรามีแรงในการอ่านหนังสือ มีแรงในการที่จะเข้า แต่สุดท้ายก็เข้าไม่ได้ หวังว่าเราคงจะมีโอกาสได้เจอเพิทนะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่