กุญแจล็อคบ้านยี่ห่อไหนดี ในปี 2563

รบกวนพี่ๆแนะนำยี่ห่อแม่กุญแจใช่ล็อคบ้านหน่อยครับ คือว่าจะเช่าบ้านอยู่นะหว่างเรียน โซนที่จะอยู่ค่อนข้างมืด เลยกลัวจะมีโจร เลยอยากให้พี่ๆแนะนำยี่ห่อแม่กุญแจที่ระดับกลางๆไปถึงระดับดีฟน่อยครับ ว่าควรใช้ยี่ห่อไหนรุ่นไหนดี ที่โจรมันจะตัดยากๆหน่อย
ปล.ที่บ้านมีกล้องวงจรปิดแล้วครับ
ปล2ที่บ้านมีประตูไม้ 1 ชั้น ต่อมาเป็นเหล็กดัด 1 ชั้นครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่