เลข ARN สามารถหาได้จากไหนครับ

ผมทำบัตรเดบิตหายไปเกือบสามปีแล้วแต่ลืมอายัด พอมาเมื่อวานมีคนทำการใช้บัตรผมซื้อของผ่าน alibaba.com ผมติดต่อไปทาง alibaba.com ทางนั้นบอกผมว่าต้องการเลข ARN กับ เลขหน้าบัตรซึ่งผมไปติดต่อธนาคาร เขาบอกว่าเขาทราบแค่เลขหน้าบัตรแต่ไม่ทราบ ARN อยากทราบว่าจะสามารถหา ARN ได้จากที่ไหนครับ ทาง Alibaba.com ก็บอกแค่ว่าให้ไปถามแบงค์ เฮ้อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่